† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †

(¯`•.º-:¦:- Chuc' Tat' Ca? Cac' Ban CO' 1 Giang Sinh An Lanh`-:¦:-º.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[T]ình [B]ạn là [M]ãi[M]ãi

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

[T]ình [B]ạn là [M]ãi[M]ãi Empty
Bài gửiTiêu đề: [T]ình [B]ạn là [M]ãi[M]ãi   [T]ình [B]ạn là [M]ãi[M]ãi Icon_minitimeSat Jul 05, 2008 8:27 pm

Mọi người hay nói với nhau rằng họ sẽ "mãi mãi là bạn" nhưng mãi mãi là đến bao giờ?
Các bạn có thể là bạn thân trong một năm, sau đó là bạn tốt, không nói chuyện với nhau thường xuyên năm sau đó, và không muốn nói chuyện với nhau một năm sau nữa!

Tôi chỉ muốn nói với bạn rằng, dù rằng chúng ta không bao giờ nói chuyện lại thì bạn vẫn đặc biệt đối với tôi và bạn đã mang đến cho tôi sự đổi thay trong cuộc sống. Tôi luôn nghĩ về bạn, tôn trọng bạn và thật sự yêu mến bạn.

Hãy để những người bạn cũ của bạn biết rằng bạn chưa quên họ, và nói với những người bạn mới bạn sẽ không bao giờ quên họ.
Hãy nhớ, mọi người đều cần có một người bạn.
Một ngày nào đó bạn sẽ nhận thấy giống như bạn không hề có bạn bè, nhưng hãy nhớ những điều này và biết rằng luôn có một ai đó quan tâm đến bạn và luôn quan tâm đến bạn.

[T]ình [B]ạn là [M]ãi[M]ãi Teenxkissvn-2
http://teenx.kiss.vn

[T]ình [B]ạn là [M]ãi[M]ãi
Trang 1 trong tổng số 1 trang