† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †

(¯`•.º-:¦:- Chuc' Tat' Ca? Cac' Ban CO' 1 Giang Sinh An Lanh`-:¦:-º.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Không có em..............anh.....

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
trái tim hồng

trái tim hồng

Không có em..............anh..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Không có em..............anh.....   Không có em..............anh..... Icon_minitimeSat Jul 19, 2008 2:56 pm

Ko có em....... Anh vẫn sống.. Ko có em....... Anh vẫn cười..... Ko có em....... Anh vẫn ko khóc.... Ko có em...... Anh vẫn ở wanh với những người bạn của anh.... Ko có em..... Anh vẫn có thể tự làm mọi việc mà ko cần em..... Ko có em... Anh vẫn hát. Ko có em...... Anh sẽ có nhìu thời gian hơn để tâm vào những chuyện khác..... ....Nhưng...Ko có em...... Anh sống 1 cách thật vất vả. Ko có em...... Anh chỉ nở những nụ cười ngượng ngạo. Ko có em...... Anh sẽ ko khóc.....Bởi vì anh có thể nuốt dc nước mắt vào lòng. Ko có em...Ko có em anh cảm thấy trong lòng anh thật trống trải,cô đơn khi anh ở giữa cả thế giới rộng lớn này............... Anh thưc sự...... ...thực sự anh cảm thấy rất buồn, chán nữa........! Anh chán em,anh ghét em,em tệ thật đấy....Nhưng anh nhớ em!em bít ko??? Dù em có ở bất cứ nơi nào đi chăng nữa thì...em vẫn sẽ mãi ở trong trái tim anh. Anh yêu em,yêu thật lòng! Anh chỉ bik nói thế thôi !!! Embarassed
looc

looc

Không có em..............anh..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Không có em..............anh.....   Không có em..............anh..... Icon_minitimeThu Aug 14, 2008 10:42 pm

bai nay dung tam trang cua tau ne ,
kha kha lam .
http://360.yahoo.com/ngoisaotrongdem_lovely_2114

Không có em..............anh.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang