† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †

(¯`•.º-:¦:- Chuc' Tat' Ca? Cac' Ban CO' 1 Giang Sinh An Lanh`-:¦:-º.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ck0 eM xIn l0^~i dU` bIk +)A~ qUa' mu0^n.

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
BeNgocNo1

ck0 eM xIn l0^~i dU` bIk +)A~ qUa' mu0^n. Empty
Bài gửiTiêu đề: ck0 eM xIn l0^~i dU` bIk +)A~ qUa' mu0^n.   ck0 eM xIn l0^~i dU` bIk +)A~ qUa' mu0^n. Icon_minitimeSun Jul 20, 2008 7:16 am

Nằm gục mặt xuống gối…..hok hiểu vì sao em lại có cảm giác này!….Nhưng tại sao lại thế chứ.?? Em là người đã nói chia tay….và cũng chính em là người đã bước qua ngưỡng cửa đó trước anh cơ mà……Em hok bik nữa….Em hok muốn nghĩ mình đã làm sai dù cho nhiều lúc em để tình cảm lấn át lý trí….Em đã muốn ngăn những giọt nước mắt ấy sao hok được…..Anh nói đi chứ! Có phải vì em đã làm sai? Đã tạo một niềm hi vọng cho anh rồi chính mình lại là người dập tắt nó…..Nếu thức sự như vậy thì hãy tha lỗi cho em nhé! Nhưng xin lỗi anh thật nhiều……Em xin lỗi vì chưa từng yêu anh dù chỉ một chút….những tháng ngày qua em đã nhầm……em thực sự hok muốn như thế đâu!! Em đã muốn gặp anh để nói ra điều đó nhưng lại hok đủ can đảm…vì em sợ anh buồn,sợ anh sẽ bỏ mặc em cô độc….em đã quá ích kỉ phải hok anh? Có thể bây h đã là quá muộn để nói lên nhưng tâm tư đã giấu kín nhưng có thể cho em xin lỗi anh đc hok….? Xin lỗi anh……thật nhiều..!!
trái tim hồng

trái tim hồng

Bài gửiTiêu đề: Re: ck0 eM xIn l0^~i dU` bIk +)A~ qUa' mu0^n.   ck0 eM xIn l0^~i dU` bIk +)A~ qUa' mu0^n. Icon_minitimeSun Jul 20, 2008 9:29 am

có thể bạn cũng giống 1 người mà tui wen. Và những j bạn nói thì bạn hãy suy nghĩ trước những j mình làm . điều wan trọng là bạn biết mình cần cái j và hạnh phúc ví sao ? Khi đó bạn bít bạn đã làm sai hay làm đúng. và lời xin lỗi đó có ...............đúng ko lol!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: hichic   ck0 eM xIn l0^~i dU` bIk +)A~ qUa' mu0^n. Icon_minitimeTue Jul 22, 2008 9:48 pm

Embarassed hic, bun` wa dj mat,
http://teenx.kiss.vn
looc

looc

Bài gửiTiêu đề: Re: ck0 eM xIn l0^~i dU` bIk +)A~ qUa' mu0^n.   ck0 eM xIn l0^~i dU` bIk +)A~ qUa' mu0^n. Icon_minitimeThu Jul 24, 2008 9:16 pm

tinh canh amy kho a nha giai quyet sao nhi~
pa con cho cach giai quyet kia
thuong qua

hic hic
http://360.yahoo.com/ngoisaotrongdem_lovely_2114
nhocxau_nhung_chanh

nhocxau_nhung_chanh

Bài gửiTiêu đề: xjn lối ư?????????   ck0 eM xIn l0^~i dU` bIk +)A~ qUa' mu0^n. Icon_minitimeFri Jul 25, 2008 9:04 pm

hok phải đã từng nói : " chơi được chịu được" ư!! Rolling Eyes
xin lỗi ah? Question
xin lỗi khi làm sai và muốn sửa sai thui, chứ xin lối mà vẫn tiếp tục ở bên nhau, I love you
dù bek' là hok có tình cảm nhưng vẫn như củ thì nói ra lời xin lỗi để được gì????
Question liệu bài viết trên cóa phải là thật lòng ko... hay chỉ là Question .............. Exclamation
(((((( sr Ngốc! Nhím chỉ nói ra điều Nhím nghĩ thui!))) lol!
http://360.yahoo.com/emxinh_emkieu_ainoiyeu_emgiet
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ck0 eM xIn l0^~i dU` bIk +)A~ qUa' mu0^n.   ck0 eM xIn l0^~i dU` bIk +)A~ qUa' mu0^n. Icon_minitime

ck0 eM xIn l0^~i dU` bIk +)A~ qUa' mu0^n.
Trang 1 trong tổng số 1 trang