† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †

(¯`•.º-:¦:- Chuc' Tat' Ca? Cac' Ban CO' 1 Giang Sinh An Lanh`-:¦:-º.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

(¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nhocxau_nhung_chanh

nhocxau_nhung_chanh

(¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯) Empty
Bài gửiTiêu đề: (¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯)   (¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯) Icon_minitimeTue Jul 29, 2008 10:04 pm

(¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯) Câu này...... em đã nój bao nhju lần rồi nhỉ..... hj`...... ...... em ....... kũng hok nhớ nữa...... nhưng đây là lần cúi cùng em nój thế...... ..... bởj ...... em đã wyết tâm .... sẽ wên anh..... .............. .........Em ước j` em là ng` gặp anh ...... trước ...... thj` ... ........ có lẽ ....... ........em sẽ có được tjnh` yêu kủa anh .........em...... sẽ có hạnh phúc .. ............khj được yêu anh và được anh yêu .............. Em kảm thấy..... số phận của em sao khắc nghjệt quá...... để em gặp anh....yêu anh....... và ròy để em....... ....thất vọng ....... Khj yêu anh.........em kảm thấy...... mjnh` trưởng thành lên từng ngày.......... em suy nghĩ nhìu hơn..... ích kỉ nhìu hơn....... khóc và buồn nhìu hơn....... nhìu lần......ngùj nghĩ về anh..... mà......chẳng hỉu vj` sao....... chợt thấy vị mặn ở mjệng....... hình như nước mắt... chảy rùj.......... cố hok nghĩ đến anh... ...nhưng....... kí ức về anh nhìu wá....... em nghĩ......ròy.... lạj khóc....... em... thực sự hok bít .... fảj làm sao... để ... wên anh...... .............Sự thật .... đã fơj bày ra trc' mắt em .......rằng...... ....anh......... hok.........yêu em ....vậy mà sao ..... em ... vẫn hok thể tjn ............em đã hy vọng... đã chờ đợj...... anh....wá nhìu .......và.... kũng thất vọng wá nhìu.. ......Em...... .......có trách aj đâu ............nếu có trách thj` kũng tự trách mình ........mình tự yêu mà..... ....có aj ép mình đâu .........tự yêu roàj tự đau khổ ......đáng đờj mà..... (¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯) Đó kũng là câu nój.........mà hàng ngàn lần rùj....... em tự nói vớj chính mình..... ..... nhưng...... có wên được hok...? khj hình bóng anh.... tjếng nój anh.... nụ cườj kủa anh... ........cứ luôn ám ảnh em...... em mún mạnh mẽ hơn...... thoát ra khỏj những đau đớn... đang nhấn chìm em.......... từng ngày...... từng ngày.... nhưng.... em hok đủ sức mạnh.... bởj tình yêu trong em wá lớn... chjếm trọn tâm hồn em, trái tym em....... em fảj làm sao... làm sao để wên anh..... em đã cố..... cố wên anh lâu ròy anh biết hok ???? ....Ừh... .......Chắc anh hok bít đâu....... ...anh sẽ chẳng bao jờ bít......... ............có 1 kon bé ngốc nghếch.......... đã yêu anh nhìu đến thế nào ....và.... bây jờ lạj cố để hok yêu anh ... 1 lần cuốj cố wên anh..... wyết tâm 1 lần cuốj.... nước mắt sẽ hok còn rơj nữa... bình thản.... để cuộc sống trôj wa...yên bình........ 1 lần cuốj nhớ đến anh...... ngườj em...chưa - bao - jờ - wên
http://360.yahoo.com/emxinh_emkieu_ainoiyeu_emgiet
looc

looc

Bài gửiTiêu đề: Re: (¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯)   (¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯) Icon_minitimeThu Jul 31, 2008 9:35 pm

hong phai chua du nho de ma wen ah
hjhjhjhjhj
http://360.yahoo.com/ngoisaotrongdem_lovely_2114
nhocxau_nhung_chanh

nhocxau_nhung_chanh

Bài gửiTiêu đề: looc nj`   (¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯) Icon_minitimeThu Jul 31, 2008 9:53 pm

" .......Chắc anh hok bít đâu....... ...anh sẽ chẳng bao jờ bít......... ............có 1 kon bé ngốc nghếch.......... đã yêu anh nhìu đến thế nào ....và.... bây jờ lạj cố để hok yêu anh ... 1 lần cuốj cố wên anh..... wyết tâm 1 lần cuốj.... nước mắt sẽ hok còn rơj nữa... bình thản.... để cuộc sống trôj wa...yên bình........ 1 lần cuốj nhớ đến anh...... ngườj em...chưa - bao - jờ - wên"
mún uýnh LOoc chít lun a'
Nhím thì tâm trạng
L00c chọc hoai`
Evil or Very Mad
looc

looc

Bài gửiTiêu đề: Re: (¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯)   (¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯) Icon_minitimeSun Aug 03, 2008 9:25 pm

viet thi` dai ma` hok co anh~ kem theo noi
cho looc coi vai cai anh
ma dung wuynh looc nha
kon gai ma wuynh kon chaj la` Vu~ NU~ doa
http://360.yahoo.com/ngoisaotrongdem_lovely_2114
nhocxau_nhung_chanh

nhocxau_nhung_chanh

Bài gửiTiêu đề: hihihihi   (¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯) Icon_minitimeMon Aug 04, 2008 3:58 pm

vậy Looc thích coi ảnh gì???
ờ vũ nử cũng được
vũ nử mờ vẫn xinh như thường hihihi afro
ah` hum nèo rảnh lên LB chơi đi
lâu lắc oyf hok gặp hụi tụi Looc nhớ gần chít nà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: (¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯)   (¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯) Icon_minitime

(¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯)
Trang 1 trong tổng số 1 trang