† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †

(¯`•.º-:¦:- Chuc' Tat' Ca? Cac' Ban CO' 1 Giang Sinh An Lanh`-:¦:-º.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

em sO*.. taT^" ca? anh aK.............

Go down 
Tác giảThông điệp
may baby
Khách viếng thăm

em sO*.. taT^" ca? anh aK............. Empty
Bài gửiTiêu đề: em sO*.. taT^" ca? anh aK.............   em sO*.. taT^" ca? anh aK............. Icon_minitimeFri Dec 05, 2008 8:18 pm

Em Sợ Phải Yêu 1 Ai Đấy .......

tình cảm của Em nó không như là 1 thứ đồ chơi ...... cũng không như 1 cơn gió thoảng qua đâu ......

trái tim của Em nó không bằng falê..... lại càng không phải bằng đá quý ..... vì thế nên nó rất dễ vỡ .... nếu trót trao tay lầm lỡ ...........( ..... nhưng thật sự bây giờ Em sợ phải yêu ...... sợ phải tưởng tượng cái cảnh chia tay nó như thế nào .....Anh ạ !

Sợ ..... Anh sẽ đổi thay

Sợ ..... Em phải cô đơn

Em ... là 1 dua" con gai' ... bây giờ Em nhìn thấy đứa con trai nào cũng giống nhau hết ... không thể phân biệt được ... Em không hề có cảm giác vì Em đã quá mệt mỏi ... với những đứa con trai ... tình yêu nó phủ phàng nhắm ...nó không bao giờ như mình mong muốn cả ...

..... Em thật sự ... thật sự không bao giờ có thể yêu thêm 1 ai nữa ..

..... Em thật sự ... thật sự đang chờ 1 người có thể ... làm trái tim Em run động thật sự ..

..... Em vẫn có thể yêu ... nếu .. nếu .. người ấy đến với Em bằng cả tấm lòng ....

..... Nhưng ... nhưng chắc sự chờ đợi của em cũng chỉ là vô vọng .. mãi mãi là vô vọng ...

..... Vì .. Vì .. trên đời này không có ai như thế ...

..... Nhưng .. em vẫn sẽ chờ ..

Lỡ đâu có 1 phép màu nhiệm ... nào đó .. sẽ mang người yêu em thật sự đến với em ...

..... Nhưng ... nhưng .. chắc phép màu nhiệm đó .. không bao giờ xảy ra trên trái đất này ..

..... Vì trên đời này ... con trai vẫn sẽ chỉ là Con trai không bao giờ có ai yêu em thật sự ..

Em Khóc ... ( Gửi Đến t/y cUa? em )./. lol! lol!

em sO*.. taT^" ca? anh aK.............
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tăng Thanh Hà cặp bồ với "Cường Đô La" Dân chơi bậc nhất ở Sài Gòn
» chja tay ....... no" lUm`` Em kh0c" ........
» Lo*i` Chia Tay Hok Mun Noi Nhu*ng Sao Va^n~ Cu*" Noi" Ra
» Da^u" cHa^m" he^t"
» Tình yêu "hoc để yêu"