† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †

(¯`•.º-:¦:- Chuc' Tat' Ca? Cac' Ban CO' 1 Giang Sinh An Lanh`-:¦:-º.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ngày Hôm Qua...!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Ngày Hôm Qua...!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngày Hôm Qua...!!!   Ngày Hôm Qua...!!! Icon_minitimeSat Jul 05, 2008 8:15 pm

Ngày hôm qua tôi được tắm trong cơn mưa và tôi biết nó sẽ làm cho tôi cảm thấy lạnh và cô đơn...
..Nhưng...Để dạy cho tôi biết... sau cơn mưa tầm tả đó là 1 hơi ấm áp của bầu trơi hay tỏa ra từ 1 ai đó..

Ngày hôm qua tôi đã khóc rất nhiều và tôi biết tôi sẽ chẳng còn nước mắt để mà khóc
Very Happy ...Nhưng...Để dạy cô tôi biết,những giọt nước mắt đó sẽ ko bao giờ là vô hình đối với 1 ai đó

Ngày hôm qua tôi đã say trong cơn men rượu vì 1 ai đó và tôi biết sẽ chẳng bao giờ tôi có thể tỉnh
...Nhưng...Để dạy cho tôi biết rằng Tôi say rượu ngày mai sẽ tỉnh...tôi say tình khó tỉnh lắm Bạn ơi!!

Ngày hôm qua tôi đã mong em quay trở về bên tôi,và tôi biết sẽ chẳng thể tôi có đc em thêm 1 làn nữa..
...Nhưng..Để dạy cho tôi biết rằng...Yêu 1 người là Đợi 1 người..dù người đó đã buông tay tôi ra mãi mãi

Ngày hôm qua tôi đã cố quên em và tôi biết sẽ chẳng bao giờ tôi quên đc
...Nhưng...Để dạy cho tôi biết rằng...Cố quên là sẽ nhớ...Nên cố dằn lòng để mà quên....

......
Và....
Ngày hôm nay...Tôi đã cố gắng đối mặt với tất cả...đối mặt với sự phủ phàng...đối mặt với người tôi yêu dù chẳng còn gì nữa(Vì Em đã ko cho tôi 1 cơ Hội để có đc em)....Sẽ là 1 bước ngoặt của cuộc đời tôi...1 bước ngoặt mà tôi phải đi......
http://teenx.kiss.vn

Ngày Hôm Qua...!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang