† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †

(¯`•.º-:¦:- Chuc' Tat' Ca? Cac' Ban CO' 1 Giang Sinh An Lanh`-:¦:-º.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Forever in my heart

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Forever in my heart   Sat Jul 05, 2008 8:15 pm

Nơi phương trời xa có hạnh phúc bên người ta không ai ơi...

Ngày ấy , 1 năm về trước, giá như đừng biết , đừng quen nhau thì giờ đây chẳng có ai phải khổ đạu
Vô tình đọc được những dòng tâm sự trong topic Đường Đời của hp..., bất chợt bao nhiêu kỷ niệm về "ai ơi" hiện lên trong tâm trí.
Nhớ? Hận? Thương? Căm thù?...Đan xen lẫn lộn. Nước mắt đã thôi rơi suốt 5 năm qua rồi. Giờ là lúc cười , cười thật nhiều cho những đau khổ đã vì "ai ơi" mà khóc , vì "ai ơi" mà rơi xuống hố sâu tăm tối của nghĩ suy.

Dấu hỏi năm xưa nay đã có trả lời. Nhưng người thì vẫn ở nơi nao , xa xăm lắm.
Sao phải nói dối nhau để làm j? Sao không quyết tâm hơn chút nữa để tìm lại chính mình? Sao lại buông tay ra để làm điều ngu ngốc đấy? Tại sao?

Mọi thứ giờ chỉ còn là dĩ vãng. Giờ đây, bên Thy, chắc "ai ơi" đang từng chút, từng chút một đắp những viên gạch ước mơ để xây lâu đài cuộc sống. Mình và " ai ơi" mãi mãi chỉ là những đường thẳng song song , ko bao giờ cắt nhau dù chỉ là 1 điểm. Còn nếu có, đó chỉ là do số mệnh vô tình ngủ gục trước thời gian , là một lầm lẫn mà thôi...

Một lần vấp ngã là một lần bớt dại - Ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần. Cái dại năm xưa ,tự hứa với mình , không bao giờ có lần thứ 2. Cầu chúc cho "ai ơi" những tiếng cười trog niềm vui thật sự , một tình yêu hạnh phúc xuất phát từ trái tim...Mãi mãi , trong trái tim mình , có một chỗ , không bao giờ biến mất , dành cho "ai ơi "...
Xem lý lịch thành viên http://teenx.kiss.vn

Forever in my heart
Trang 1 trong tổng số 1 trang