† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †

(¯`•.º-:¦:- Chuc' Tat' Ca? Cac' Ban CO' 1 Giang Sinh An Lanh`-:¦:-º.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chja tay ______>

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Chja tay ______> Empty
Bài gửiTiêu đề: Chja tay ______>   Chja tay ______> Icon_minitimeSun Jul 06, 2008 9:18 pm

nếu như nój ra câu ấy sớm hơn thì có lẽ, gjữa haj chúng ta hok aj fảj đau khổ thế này nhj? nhưng dù sao chúng ta cũng đã từng có vớj nhau những kj? njệm đẹp, em sẽ gjữ nó gjống như mộtt món wà hay là một gjấc mơ đẹp ấy. có lẽ khj suy nghj~ như vậy em sẽ bớt buồn hơn. khj chúng ta wen nhau thj` em đã bjết sớm hay muộn gj` thj` chúng ta cũng sẽ chja tay, và từ lâu em cũng đã chuẩn bị tâm lí để đón nhận nó nhưng em vẫn hok thể nào ngờ đc rằng mình lạj khó chịu đến vậy, em hok bjết mình có nên nój những lờj này hay hok nữa, vì nếu hok nój ra thì em sẽ càng buồn hơn, và nếu hok nój ra em cũng sẽ khó wên anh hơn đôj lúc chúng ta rất hỉu nhau, nhưng đôj lúc chúng ta như 2 nguờj hoàn toàn xa lạ có lẽ em sẽ cần một khoảng thờj gjan dài để wên anh, em bjết lí do vì sao chúng ta chja tay nhau, anh cung co uy nghj cua rjeng mjnh ca em cung vay, neu da hok hop nhau thj chja tay la cach tot nhat dung hok? 2 chung ta cu koj nhu day chj la mot gjac cmo mot gjac mo daj va bay gjo da den luc tjnh laj. nguoj ta noj sau con mua troj laj sang, bjet dau sau khj chja tay nhau em laj cam thay thoaj maj hon zuj ze hon. luc do em e chuc cho anh dc hanh phuc, do la mot loj chuc tu mot ng ban, em se co gan wen het nhung loj anh da tung noj vj nhung loj noj do se cang lam em cam thay hut han hon, em e koj nhung loj noj do nhu mot con gjo thoang wa va hoa vao lan gjo moj. em se nham mat laj, va cam nhan no lan cuoj sau do se buong no ra de no troj theo nhung lan gjo moj. em se nham mat laj de cam nhan no bang ca con tjm cua mjnh mot lan cuoj va roj se de no dj sau vao tan day tam hon mjnh va se khoa chat no taj do. luc do em se buoc dj voj long day thanh than hok ban long, va cung chang con suy nghj, tat ca se troj dj that nhe nhang. noj thj noj vay thoj nhung de thuc hjen dc djeu do thj co le rat lau va hjnh nhu la rat kho thj faj. nhung em se co gang de thuc hjen no vj ban than em. "doj khj mat mot fut de yeu wy mot aj do, mat mot gjo de thjch aj do , va mat mot ngay de ju mot aj do nhung khj muon wen ng do thj co le ban e faj mat ca mot doj" em da tung nghe cau noj nay tu chj cua mjnh, nhung em hok tjn va bay j thj co the em de tjn. em hok muon nju keo khj hok con tjnh cam nua. vay la caj ngay ma em thuc day hok dc nhjn thay anh nua da den roj dung hok, va ca baj toan chua gjaj xong nua. hj`hj`hj` hok sao du sao thj baj toan do cung hok the nao gjaj dc ma dung hok. djeu wan trong nhat bay h em muon noj la " chuc anh hanh phuc , va tjm dc mot nua con laj cua mjnh hju anh hon em .day la loj chuc tu mot ng ban, va chung ta se maj la ban " .

Chja tay ______>
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chja tay ....... no" lUm`` Em kh0c" ........