† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †

(¯`•.º-:¦:- Chuc' Tat' Ca? Cac' Ban CO' 1 Giang Sinh An Lanh`-:¦:-º.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
ACKuThachNo3

ACKuThachNo3

La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~ Empty
Bài gửiTiêu đề: La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~   La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~ Icon_minitimeSun Jul 20, 2008 2:50 pm

Em yêu dấu Ngày...Tháng...Năm 2007
Đêm nay trăng lên cao tít mít anh ngồi rửa đít viết lá thư này cho em.Đầu thư, anh chúc em nhiều calo để em mạnh khoẻ.
Em à! Chỉ mới gặp em thôi mà anh ngỡ như đã quen nhau từ kiếp trước. Xa em vài giây thôi mà ngỡ đã bao năm. Em ơi ,ánh mắt em làm cả miền Nam chìm trong băng giá. Em cất tiếng cười làm cả miền Bắc ngủ quên còn khi những giọt lệ em rơi làm 7 tỉnh miền Trung chìm trong lũ lụt... Ôi thôi! Quái vật!.... Em à, em đến với anh trong ngày đông băng giá. Em sưởi ấm con tim anh tựa lò vi sóng nướng con mực khô. Mỗi khi anh khát, em là vại bia hơi dịu đi cái khát khủng khiếp của mùa hè.... Ôi em tôi là vô địch...
Em đừng buồn vì những lời bàn tán của mọi người xung quanh nhé,họ nói em::"Nhìn xa cứ tưởng con người, nhìn gần mới biết đười ươi xổng chuồng". Anh đau lắm nhưng không sao, bôi cao sẽ khỏi, không khỏi ăn tỏi sẽ hết, không hết cho chết là vừa.Cho dù họ có nói gì thì em mãi mãi vẫn là súc vật của lòng anh
Anh yêu em chân thành và anh muốn những gì của em là của anh,những gì của anh là của riêng và của rơi là của chung.
Em có bít anh nhớ em đến nổi về nhà cố gắng lắm cũng không nuốt trôi cơm cố gắng lắm mới chỉ có 6 bát phở.Một lần và mãi mãi anh muốn nói với em rằng anh yêu em như que kem mút dở, như dưa bở với đường, như lọ tương ngâm cà pháo, như con báo với cánh rừng, như muối vừng với lạc, như lão Hạc với con chó vàng ...
Thôi đến đây thư cũng đã dài,ĩa cũng hết nổi roài anh chúc em gặp nhiều ác mộng để anh hiện ra chạy trốn cùng em Laughing
Congthang_loilamtinhyeu

Bài gửiTiêu đề: sax   La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~ Icon_minitimeSun Jul 20, 2008 2:53 pm

ac' rua'. Con gai nghe xong ko chjt thj` thoi Laughing
looc

looc

Bài gửiTiêu đề: Re: La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~   La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~ Icon_minitimeTue Jul 22, 2008 8:41 pm

rua ma hay nhat the ky~ ec ewc hoc mau lun
http://360.yahoo.com/ngoisaotrongdem_lovely_2114
3ight

3ight

Bài gửiTiêu đề: Re: La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~   La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~ Icon_minitimeThu Jul 24, 2008 2:21 pm

Keke!! Viết thư thế này mà hay nhất thế kỉ, muốn ỉa, có chi mà sock, ko hay mà looc với trọc bình mãi, thấy ngại:D
http://anhthu.tk
nhocxau_nhung_chanh

nhocxau_nhung_chanh

Bài gửiTiêu đề: saxsax   La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~ Icon_minitimeThu Aug 14, 2008 11:17 am

dam dau` zo tuong` mo` chjt' cho o`y affraid
http://360.yahoo.com/emxinh_emkieu_ainoiyeu_emgiet
looc

looc

Bài gửiTiêu đề: Re: La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~   La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~ Icon_minitimeThu Aug 14, 2008 10:36 pm

hohoh nghe song nguoi ta cung chit theo lun oaij
http://360.yahoo.com/ngoisaotrongdem_lovely_2114
sorry_il
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: het het bum bum web gi` dau ma` do~ ec   La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~ Icon_minitimeWed Sep 03, 2008 11:23 am

eeeeeeeeeeee sao admin ko up nhac hot len di voi up trang google vao de tim wc cho hay hon
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~   La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~ Icon_minitime

La' Thu* Tjnh` Hay Nhu*t' the^' ky~
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Loj` To~ Tjnh De^~ Shuong ^^
» 100 djeu lan~ man danh` cho nhung~ doj tjnh` nha^n ^^!( 50 dje^u` sau na`)
» 100 djeu lan~ man danh` cho nhung~ doj tjnh` nha^n ( lam` 5 ngay` moj song do~ ) ^^!(50 djeu da^u`)