† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †

(¯`•.º-:¦:- Chuc' Tat' Ca? Cac' Ban CO' 1 Giang Sinh An Lanh`-:¦:-º.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

.....Làm seo đây!!!.... ai cóa thể giúp Nhím được hok??????....

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nhocxau_nhung_chanh

nhocxau_nhung_chanh

.....Làm seo đây!!!.... ai cóa thể giúp Nhím được hok??????.... Empty
Bài gửiTiêu đề: .....Làm seo đây!!!.... ai cóa thể giúp Nhím được hok??????....   .....Làm seo đây!!!.... ai cóa thể giúp Nhím được hok??????.... Icon_minitimeSun Aug 31, 2008 2:02 pm

Em không thể gạt anh ra khỏi tâm trí em.....ngay lúc này em cần có anh.....!
Nếu yêu đương chỉ đơn giản như một trò chơi có thể vứt bỏ được thì em đã không khổ thế này........
Nếu yêu đương chỉ đơn giản như một trò chơi có thể vứt bỏ được thì em đã không đau thế này...........
Nếu khóc có thể mang anh về cho em thì em sẽ khóc đến mù mất thôi........
Nếu khóc có thể làm em quên anh thì cả nhà em đã ngập nước mắt rồi..........
Em chẳng thể quên.......nhưng càng chẳng đủ can đảm để nói với anh điều đó.............
Cứ mỗi lần nhìn thấy anh là tim em như thắt lại.........
........Ông trời là đồ độc ác........biết em không thể quên anh mà cứ mang anh đến đứng trước mặt em.........rồi chạy vụt qua như không thấy................
Anh không bao giờ yêu em nữa............và cũng chưa từng yêu em........
Chết..........chết đi........
Cần anh để nhớ để quên niềm đau.....................
Em muốn chửi anh thiệt nhiều.......tán vào cái mặt dog của anh........cái mặt làm em nhớ..........làm em yêu...........và làm em đau.........
Cái mặt khốn nạn làm em khóc...............
Em muốn chặt đứt đôi chân của anh........để khi nghe tiếng chân ai ngoài cửa.........em không phải chạy ra xem.........xem có phải là anh không............
Em muốn cắt đứt cái lưỡi của anh......để khi trong đêm tối em khỏi phải mơ hồ rằng có ai đang kêu em.........
Em muốn dẫm nát cái điện thoại anh ra...........để mỗi khi chuông điện thoại reng em khõi phải hồi hộp xem có phải anh không..................
Em muốn đốt cái nhà anh đang ở.........để mỗi khi đi ngang qua không phải nhìn vào mà ức nước mắt.............
Em muốn giết chết anh......bầm nát anh để không còn ai cho em nhớ...em yêu...em đau......em khóc..............
Em muốn....................yêu anh lắm...........
Em muốn...........anh yêu em.......như em yêu anh........
Anh có nghe không ? Question Question Question
http://360.yahoo.com/emxinh_emkieu_ainoiyeu_emgiet
[AC]_ThaiPro_No1

[AC]_ThaiPro_No1

.....Làm seo đây!!!.... ai cóa thể giúp Nhím được hok??????.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: .....Làm seo đây!!!.... ai cóa thể giúp Nhím được hok??????....   .....Làm seo đây!!!.... ai cóa thể giúp Nhím được hok??????.... Icon_minitimeSat Sep 13, 2008 6:52 pm

chaj` muon ji` ma` toan dieu` run` ro*n kjnh dj ko dzay chaj`
thiet ko bjt' nguoi` p3 iu dc phuc hay gap hoa nua~
poa' tay poa' cha^n poa' toan` tha^n affraid

.....Làm seo đây!!!.... ai cóa thể giúp Nhím được hok??????....
Trang 1 trong tổng số 1 trang