† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †

(¯`•.º-:¦:- Chuc' Tat' Ca? Cac' Ban CO' 1 Giang Sinh An Lanh`-:¦:-º.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Viết Riêng Cho Một Người

Go down 
Tác giảThông điệp
ACKuThachNo3

ACKuThachNo3

Viết Riêng Cho Một Người Empty
Bài gửiTiêu đề: Viết Riêng Cho Một Người   Viết Riêng Cho Một Người Icon_minitimeSun Nov 09, 2008 11:57 am

Em Ơi!
lâu lắm rồi không gặp em . Chắc cũng phải gần một tháng rồi phại không em? Bây giờ em sống ra sao? Chắc vẫn hạnh phúc như trước nhỉ? Người ấy và em...Bây giờ thỳ anh mới pýt , thật đẹp đôi. Có lẽ là chưa phải là quá muộn khy anh phát hiện ra điều này phải hôk em?

Giờ đối với em anh xa lạ quá rồi , chẳng bao giờ em có thể cười thật nhiều và thật tươi khi nói chuyện với anh như ngày trước nữa. Hôk fải anh cố ý làm phiền em đâu , thật đấy!Chỷ là anh muốn nói với em rằng :'' anh nhớ em nhiều lắm''. chỉ thế thôi. Em cứ coi như đó là nỗi nhớ cụa một người anh traii dành cho một cô em gái em nhé! Và anh cũng xyn lỗi trước nếu những dòng chữ này làm cho ai đó hiểu lầm.

Em àh!
Anh rất muốn nối liền khoảng cách quá xa giữa em và anh . Kể cả coi em như một người em gái cũng được. Nhưng anh být thật sự điều đó đối với anh là rất khó. Khi mà mỗi buổi sáng đều không gặp em . Online cũng không được nói chuyện với em mặc dù anh thật sự rất muốn pM em Dù chỷ là một lần thôi cũng được. Nhưng anh být mỳnh không đủ dũng khí để làm điều đó. Chắc có lẽ vỳ lòng tự trọng của chýnh anh , vỳ một thứ gì đó vô hỳnh mà anh không thể lý giải sao cho anh hiểu

Anh không biết phải lấy ánh mắt rỳ nhỳn em khy gặp em trên đường . Không být fải bắt chuyện như thế nào khi thấy nyck em sáng đèn. Chưa bao giờ anh cảm thấy mỳnh tủi thân như bây giờ. Buồn không thể khóc , vẫn phải im lặng và nýn thynh , cô độc trước bao người mà nhỳn em được vui vẻ hạnh phúc bên một người khác.

Giờ anh đang thực hiện một điều mà anh luôn cho là đúng '' Cách duy nhất để quên một người mỳnh đang iêu là iêu một người khác . Anh cũng iêu một người khác , cũng thử quên đy một người . Anh Trai anh nói anh ngốc , rằng anh kòn mong đợi rỳ ở em nữa. Anh không mong đợi rỳ ở em kả . chỷ đơn giản là tỳnh cảm của anh .Thế thôi! Mỗi người đều có tỳnh cảm riêng của mỳnh . Giống như em , em cũng có tỳnh cảm và suy nghỹ của riêng em. Hôk thể ép buộc ai đó iêu mỳnh và cũng chẳng thể ép mỳnh iêu một ai. Phải hôk em?

Anh bây giờ đang iêu một người trong hy vọng , anh hy vọng rằng mỳnh sẽ iêu người ta , iêu thật lòng . Nhưng có làm được hay không thỳ anh hôk dám chắc chắn . Những người anh iêu quý không sống cùng một quan điểm với anh Họ không iêu quý rỳ anh và ngược lại , anh cũng vậy . Những người đàn ông xung quanh em không giống anh, khác anh rất nhiều . Chắc có lẽ đó cũng là một lí do mà khỏang cách giữa anh và em ngày càng xa hơn. Dù muốn làm bạn thôi cũng thật là khó .

Những rỳ anh làm rất đối lập với những rỳ anh nghỹ . Anh cũng muốn im lặng , không nói rỳ nữa . Nhưng không biết bởi vỳ sao mà anh vẫn nói , vãn viết . Anh gần như đã không být hành động kủa mỳnh là bởi lý do rỳ nữa . Anh rất muốn có em như một người em gái trong cuộc đời , muốn nói với em nhiều điều và chia sẻ cùng em . Chỷ thế thôi . Nhưng mà làm sao điều đó có thể xảy ra khy mà gặp em , nhỳn thấy em kòn khó , nói rỳ đến việc nói chuyện và chia sẹ cùng em , fại không?

Anh cũng là một kon người Anh cũng biết mơ ước và hy vọng, mặc dù být có những chuyện chẳng bao giờ xảy ra , dù có hy vọng bao nhiêu thỳ cũng chỷ vậy mà thôi. thế mà anh vẫn cứ hoang tưởng , tưởng tượng có một ngày...

Anh muốn từ bỏ hết , mặc kệ tất kả để iêu một người khác . Nhưng dường như anh không thể làm được , không fải vỳ anh không cố gắng mà bởi vỳ tỳnh cảm của anh không cho anh làm thế. Anh đã nói rằng nếu em cười thỳ anh cũng cười và nếu em khóc thỳ anh cũng khóc. Nhưng rồi khi em cười ( anh být rằng lúc đó em đang cười ) thỳ anh lại khóc . Em cười vỳ hạnh phúc kòn anh... anh khóc vỳ đau đớn , vỳ không ai hiểu cho anh Chắc có lẽ vỳ anh hay cười nhiều quá nên ai cũng nghỹ anh vui vẻ hạnh phúc. Nhưng chẳng ai být sau nhưng nụ cười ấy là cả một nỗi buồn và nước mắt. Giờ anh không být fải nói với em sao nữa. Nói như thế nào nhỷ? Bây giờ gặp em thật là khó? Em đy đâu? làm rỳ? Có hạnh fúc nhiều nhiều như trước nữa không em ?
Nhím...
Khách viếng thăm

Viết Riêng Cho Một Người Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Viết Riêng Cho Một Người   Viết Riêng Cho Một Người Icon_minitimeSun Nov 09, 2008 12:13 pm

T nà... tyk` iêu T seo mÀ tO lỚn vẬy
cÓ lẼ... mÀ tHui..hÉm nOái nỮa Laughing

Viết Riêng Cho Một Người
Trang 1 trong tổng số 1 trang