† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †

(¯`•.º-:¦:- Chuc' Tat' Ca? Cac' Ban CO' 1 Giang Sinh An Lanh`-:¦:-º.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tớ hạnh phúc khi có đằng ấ ở bên...

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Tớ hạnh phúc khi có đằng ấ ở bên... Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ hạnh phúc khi có đằng ấ ở bên...   Tớ hạnh phúc khi có đằng ấ ở bên... Icon_minitimeSun Jul 06, 2008 9:16 pm

đằng ấy viết lên giấy hai chữ HẠNH PHUC--> đằng ấy cầm tay tớ đi trên con đường mang tên HẠNH PHÚC-->rồi đằng ấy nhẹ nhàng kể cho tớ nghe về một câu chuyện mang tên "HẠNH PHÚC........", lần đầu tiên tớ biết HẠNH PHÚC là như thế nào, tớ tan ra vì cảm giác ấy, khi đọc những dòng chữ mà đằng ấy viết, tớ như không nói được lời nào, đằng ấy ơi đằng ấy đã cho tớ cảm giác HẠNH PHÚC đấy, tớ cũng muốn đem lại cảm giác HẠNH PHÚC này cho đẳng ấy giống như đằng ấy đã đem cho tớ vậy, tớ tin là tớ làm được vì tớ lúc nào cũng có ấy bên cạnh tớ.

dù cho nắng không đẹp, dù cho trời đổ mưa hay có bão, dù đó là một ngày thật bùn đối với tớ, tớ cũng vẫn ngồi đây nhớ về nơi đó, nhớ về đằng ấy, giá như những lần ngồi cạnh đằng ấy thời gian cứ kéo dài mãi, giá như tớ có thể ghi rõ hình ảnh của đằng ấy trong trí nhớ của tớ, giá như đằng ấy biết tớ đang nghĩ về đằng ấy lúc này, giá như đằng ấy có mặt ở đây lúc này, và đằng ấy ơi giá như tớ có thể biến những cảm xúc thành lời để nói cho đằng ấy hiểu cảm giác của tớ lúc này, giá như tớ co thể gởi những cảm giác của tớ vào gió nhờ gió đưa nó đến cho đằng ấy, giá như mà đằng ấy biết có những điều đơn giản nhưng sao chẳng thốt ra thành lời, va giá như tớ chẳng bao giờ ngần ngại khi nhìn vao mắt của đằng ấy. lúc ở bên cạnh đằng ấy tớ mong sao thời gian có thể dừng lại ở đó để tớ và đằng ấy được ở cạnh bên nhau mãi, tim của tớ luôn đập nhanh hơn mỗi khi tớ nghĩ về đằng ấy, đằng ấy ơi bây giờ tớ nhớ đằng ấy quá , tớ muốn gặp mặt đằng ấy ghê.

Tớ hạnh phúc khi có đằng ấ ở bên...
Trang 1 trong tổng số 1 trang