† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† Welc0me t0 Http://TyRock.Tk - ACclub.Tk ChúC Các BẠn cÓ NhữNg GiâY Phút Vui Ve †

(¯`•.º-:¦:- Chuc' Tat' Ca? Cac' Ban CO' 1 Giang Sinh An Lanh`-:¦:-º.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chia đôi một trái tim

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Chia đôi một trái tim Empty
Bài gửiTiêu đề: Chia đôi một trái tim   Chia đôi một trái tim Icon_minitimeMon Jul 07, 2008 11:01 pm

Ngay` xua anh noi' anh chi ? iu em chi ? moi` em trong cuoc doi` , gio` thi` anh noi' anh va` co^ ay^ anh cung` ko bit' lam` sao , the^ thi` loi` nao` al` chan thanh` loi` nao` la` dang' tin lam` sa0 em tin anh anh noi' dj . ngay` xua anh noi' anh va` co^ ay^ tinh` nghia~ nay da~ ko con` , gio` thi` anh noi' anh that ko mun' co^ ay^ rat^ wan trong voi' anh chi ? mot^ nguoi` ma` lai noi' ra hai loi` ko giong^ nhau thi` em bit' ngay xua , anh gio` day^ da~ khac' roi` .

Noi' the^ nao` cho em hieu^ anh chi ? iu em ma` thoi^ , anh da~ tung` iu co^ ay^ nhung la` luc' xua , noi' the^ nao` cho em hieu^ wa' khu' chi ? la` noi~ dau sa0 ko tin anh nguoi` iu hoi~ . la` tai anh co' loi~ khi anh da~ trot' iu ca ? hai ko mun' mot^ nguoi` fai bun` cung~ ko mun' bo ? mat ai . la` tai anh co' loi~ nen anh co' the^ nhu vay sa0 , lam` sa0 em co' the^ sot chia anh cung` voi' ai . la` tai anh co' loi~ nen anh da` co^ xin loi~ em chi ? mong em hieu^ mot dieu` anh ko mun' nhu vay dau . la` tai anh co' loi~ nen em fai chap nhan^ sao , lam` sa0 day khi em da~ wa' iu anh , ko mun' xa anh .

Chia đôi một trái tim
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» SỢ ... một cảm giác sau khi chia tay
» Chia Tay Anh Nhé !!!
» Oài, Có Được Chiếc Mà Đi Cũng Được.......!
» Tài nguyên chiến vo lam 2
» Chia tay đâu có nghĩ là chấm hết !!!